Kết quả trận Ceara vs Coritiba PR, 05h00 ngày 05/06

Kết quả trận Ceara vs Coritiba PR, 05h00 ngày 05/06

Ceara
Ceara
1
Coritiba PR
Coritiba PR
1
Kết quả bóng đá Brazil

Ceara vs Coritiba PR


05:00 ngày 05/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 4

Tỷ lệ Ceara vs Coritiba PR


TLCA
0.42 : 0:0 : 2.00
TL bàn thắng:
4.76 : 2 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
5.90 : 1.20 : 13.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Ceara vs Coritiba PR

 15'      yellow_cardWillian Roberto de Farias
 24'      yellow_cardNathan
 29'      substitutionValdemir de Oliveira Soares↑Willian Roberto de Farias↓
 37'    John Stiveen Mendoza Valencia (Assist:Bruno de Jesus Pacheco) goal 1-0  
 45'      yellow_cardValdemir de Oliveira Soares
 50'      yellow_cardBernardo Marcos Lemes
 55'      substitutionAlef Manga↑Fabricio Daniel de Souza↓
 60'    Severino do Ramos Clementino, Nino↑Michel Macedo Rocha Machado↓ substitution  
 60'    Matheus Vieira Campos Peixoto↑Cleber Bomfim de Jesus↓ substitution  
 60'    Fernando Sobral↑Erick de Arruda Serafim↓ substitution  
 71'      substitutionRobson Michael Signorini, Robinho↑Bernardo Marcos Lemes↓
 71'      substitutionNatanael Moreira Milouski↑Nathan↓
 71'      substitutionClayton Fernandes Silva↑Thonny Anderson↓
 80'    Victor Luis Chuab Zamblauskas↑Bruno de Jesus Pacheco↓ substitution  
 86'    1-1   goalAdrian Martinez
 88'    Joao Victor↑Richard Candido Coelho↓ substitution  
 90'    Rodrigo Oliveira Lindoso yellow_card  

Đội hình thi đấu Ceara vs Coritiba PR

Ceara Coritiba PR
1 Joao Ricardo
6 Bruno de Jesus Pacheco
15 Gabriel Santos Cordeiro Lacerda
3 Messias Rodrigues da Silva Junior
88 Michel Macedo Rocha Machado
19 Rodrigo Oliveira Lindoso
25 Richard Candido Coelho
10 John Stiveen Mendoza Valencia
29 Vinicius Goes Barbosa de Souza
11 Erick de Arruda Serafim
89 Cleber Bomfim de Jesus
23 Alex Roberto Santana Rafael
45 Nathan
3 Henrique Adriano Buss
4 Luciano Castan da Silva
18 Guilherme Biro Trindade Dubas
25 Bernardo Marcos Lemes
8 Willian Roberto de Farias
13 Fabricio Daniel de Souza
19 Thonny Anderson
98 Igor Paixao
52 Adrian Martinez
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
8 Fernando Sobral
44 Marcos Victor Ferreira da Silva
16 Antônio David Souza de Araújo
99 Iury Lirio Freitas de Castilho
70 Kelvyn Ramos da Fonseca
50 Vinícius Machado
2 Severino do Ramos Clementino, Nino
63 Ze Roberto Assuncao
52 Joao Victor
21 Geovane da Silva de Souza
33 Victor Luis Chuab Zamblauskas
28 Matheus Vieira Campos Peixoto
70 Neilton Meira Mestzk
44 Marcio Silva
78 Regis Augusto Salmazzo
20 Robson Michael Signorini, Robinho
33 Diego Porfirio
16 Natanael Moreira Milouski
5 Guillermo De los Santos
12 Marco Antônio Amorim de Oliveira Montes
99 Clayton Fernandes Silva
15 Matias Galarza
11 Alef Manga
97 Valdemir de Oliveira Soares

Số liệu thống kê Ceara vs Coritiba PR

Ceara   Coritiba PR
5
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
4
18
 
Tổng cú sút
 
14
9
 
Sút trúng cầu môn
 
5
9
 
Sút ra ngoài
 
9
14
 
Sút Phạt
 
24
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
409
 
Số đường chuyền
 
403
85%
 
Chuyền chính xác
 
81%
12
 
Phạm lỗi
 
9
4
 
Việt vị
 
1
27
 
Đánh đầu
 
27
21
 
Đánh đầu thành công
 
6
4
 
Cứu thua
 
7
12
 
Rê bóng thành công
 
19
4
 
Đánh chặn
 
6
17
 
Ném biên
 
10
0
 
Woodwork
 
1
12
 
Cản phá thành công
 
20
14
 
Thử thách
 
10
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
103
 
Pha tấn công
 
82
54
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

01:45 Glasgow Rangers 3-0 Saint Gilloise 1

01:30 PSV Eindhoven 2-2 Monaco

01:30 1 Sturm Graz 1-0 Dynamo Kyiv

01:00 Ferencvarosi TC 1-3 Qarabag

01:00 Dinamo Zagreb 4-2 Ludogorets Razgrad 3

00:45 Midtjylland 1-3 Benfica

00:00 Apollon Limassol FC 2-0 Maccabi Haifa

00:00 FC Pyunik 0-2 Crvena Zvezda

00:00 FC Viktoria Plzen 2-1 Sheriff Tiraspol 1

22:59 1 FK Zalgiris Vilnius 1-1 Bodo Glimt

02:00 FK Shkupi 1-2 Shamrock Rovers

01:00 B36 Torshavn 1-2 Viborg

22:59 2 Gzira United 0-4 Wolfsberger AC

02:00 Reading 1-2 Stevenage Borough

01:45 Oxford United 2-2 Swansea City

01:45 Crawley Town 1-0 Bristol Rovers

01:45 1 Cardiff City 0-3 Portsmouth

01:45 1 Morecambe 0-0 Stoke City

01:45 Forest Green Rovers 2-0 Leyton Orient

01:45 Milton Keynes Dons 1-0 Sutton United

01:45 Doncaster Rovers 0-3 Lincoln City

01:45 Huddersfield Town 1-4 Preston North End

01:45 Blackpool 0-0 Barrow

01:45 Norwich City 2-2 Birmingham City

01:45 Luton Town 2-3 Newport County

01:45 Accrington Stanley 2-2 Tranmere Rovers

01:45 Northampton Town 1-2 Wycombe Wanderers

01:45 Cheltenham Town 0-7 Exeter City

01:45 1 Bolton Wanderers 5-1 Salford City

01:45 Harrogate Town 0-1 Stockport County

01:45 1 Mansfield Town 1-2 Derby County

01:45 Ipswich Town 0-1 Colchester United

01:45 Charlton Athletic 1-1 Queens Park Rangers (QPR)

01:45 Rochdale 2-0 Burton Albion

01:45 Bradford City 2-1 Hull City

01:45 Grimsby Town 4-0 Crewe Alexandra

01:45 Walsall 2-0 Swindon Town 1

01:45 Fleetwood Town 1-0 Wigan Athletic

01:45 AFC Wimbledon 0-2 Gillingham

01:30 Shrewsbury Town 3-2 Carlisle United

18:00 2 PSM Makassar 2-1 Kedah

02:00 CD Linares Deportivo 0-0 Ejido

01:30 Sholing FC 1-1 Bognor Regis Town

01:15 Worksop Town 5-1 Huddersfield U23

01:00 VV Sint Bavo 4-0 Rijnsburgse Boys

01:00 Volos NFC 2-1 OFI Crete

01:00 Kozakken Boys 5-1 VV Dongen

01:00 Spakenburg 2-5 GVVV Veenendaal

01:00 Excelsior Maassluis 2-1 Sparta Rotterdam Reserves

01:00 Hercules 1-0 Castellon

00:45 Bonn Endenich 1908 0-6 SpVg Frechen 20 1

00:00 RCD Espanyol (w) 0-2 Colegio Aleman Valencia (w)

23:30 CF La Nucia 3-0 Gandia

22:59 Kolubara 0-3 Al Ahli(UAE)

22:59 Karmiotissa Polemidion 2-1 Doxa Katokopias

22:59 Al Wehda(UAE) 2-1 Al Kuwait SC

22:45 Asteras Tripolis 2-2 Pas Giannina

22:00 Spartak Pleven 1-3 AEL Limassol

22:00 SC Sand (w) 1-2 Paris FC (w)

21:35 Union Berlin 1-1 Hannover 96

20:00 Anderlecht (w) 2-3 PSV Eindhoven (w)

13:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 4-1 Shimshon Kafr Qasim

04:00 1 Cucuta 1-2 Boyaca Chico 1

07:15 1 Jorge Wilstermann 0-1 Oriente Petrolero

05:00 Real Tomayapo 1-0 Independiente Petrolero 1

02:00 Zamalek 5-0 Misr Elmaqasah

02:00 NBE SC 0-1 Pharco

23:30 Ghazl El Mahallah 0-2 Pyramids FC

01:30 Wisla Krakow 2-1 GKS Katowice

22:59 Odra Opole 4-2 Sandecja Nowy Sacz

13:00 SKA Khabarovsk II 0-1 FK Kaluga 1

23:40 Qatar SC 1-1 Al Markhiya 1

21:30 1 Umm Salal 1-1 Al-Sadd

00:00 Rot-Weiss Essen 1-4 Viktoria koln

00:00 TSV 1860 Munchen 4-0 SV Meppen

00:00 SC Freiburg (Youth) 2-0 Hallescher FC 2

00:00 Zwickau 0-1 MSV Duisburg

23:30 Oldenburg 2-3 SV Elversberg

07:30 America de Cali 2-0 Aguilas Doradas 1

09:05 Atletico La Paz 2-2 Tlaxcala FC

07:05 1 Pumas Tabasco 2-1 CD Alacranes de Durango

05:05 Celaya FC 1-0 Tepatitlan de Morelos

07:30 Flamengo 1-0 Corinthians Paulista (SP) 1

00:00 IF Karlstad Fotboll 0-1 BK Forward

00:00 Atvidabergs 2-0 Oskarshamns AIK

00:00 Ljungskile 2-0 Lindome GIF

00:00 Angelholms FF 1-1 Falkenberg

00:00 CSA Steaua Bucuresti 1-1 Metaloglobus

23:50 Latrikunda Utd 0-1 Waterside FC

20:00 Petaling Jaya City FC 0-3 Pahang

20:00 Negeri Sembilan 3-2 Penang

19:15 Sabah 1-0 Sarawak United

00:00 ASA Aarhus 0-3 Odder IGF

22:00 FC Sozopol 2-1 FC Dunav Ruse

20:00 Bunyodkor Tashkent(w) 1-0 AGMK (w)

19:30 PFK Qizilqum (w) 0-5 Sevinch (w)

19:00 1 Navbahor (w) 0-5 Pakhtakor Tashkent (w)

06:40 1 New York Red Bulls B 2-1 Atlanta United FC II

01:00 Danubio Reserves 1-1 Deportivo Maldonado Reserve

21:00 Albion fc Reserves 0-0 Liverpool Montevideo Reserve

21:00 CA River Plate Reserves 1-0 Plaza Colonia Reseves

18:30 Ha Noi II(w) 1-4 CLB TPHCM (w)

16:00 Phong Phu Ha Nam U19 II (w) 1-6 TNG Thai Nguyen (w)

01:45 2 Moyola Park 1-1 Portstewart 2

17:45 Tarun Sangha FC 1-1 Hindustan Aeronautics Limited

15:00 Sudeva Delhi 5-3 Royal Rangers FC

07:00 Guayaquil SC 0-1 CD El Nacional

22:59 Sheffield Utd U21 2-0 Reading U21

20:00 1 Barnsley U21 2-3 Bristol City U21

22:00 Orgryte U21 1-4 Varbergs BoIS U21

22:00 Mjallby AIF U21 2-0 IFK Varnamo U21

21:00 Helsingborg U21 0-2 Halmstads U21

18:00 Elfsborg U21 4-1 Jonkopings Sodra U21

17:30 Rangdajied United 3-0 Nangkiew Irat

01:45 Kilmarnock U21 3-0 Cowdenbeath

01:45 1 fraserburgh 0-2 St. Johnstone U21

01:45 Elgin City 1-0 Dundee United (R)

01:45 Bonnyrigg Rose 0-0 Livingston U21

01:45 Albion Rovers 2-3 Celtic U21

01:45 Saint Mirren U21 0-0 East Stirlingshire

01:45 1 Motherwell FC U21 1-2 East Kilbride

01:30 Brora Rangers 2-0 Aberdeen U21 1

00:00 Eskilsminne DIF (w) 1-0 Hittarps IK (w)

21:00 Jorge Wilstermann (R) 3-2 Bolivar Reserves

07:30 Independiente Jose Teran 4-1 Deportivo Tachira

05:15 1 Atletico Clube Goianiense 3-0 Nacional Montevideo

16:30 Northern Tigers FC (w) 3-1 Football NSW Institute (w)

00:00 FK FM Ateitis 0-5 Niesky

20:45 MIKA Ashtarak 3-1 Lernayin Artsakh B

20:45 Ararat-Armenia B 3-1 Alashkert B Martuni

20:30 FC Syunik 2-0 Shirak Gjumri B 1

03:00 Ymir 2-1 Hamar Hveragerdi

00:30 Rot-Weiss Frankfurt 0-0 SpVgg Neu-Isenburg

23:30 Central Espanol 1-1 Artigas 1

21:00 Kristiansund BK U19 4-4 Lillestrom U19

19:00 Viking U19 1-1 Molde U19

01:00 KR KV U19 2-3 Fylkir/Ellidi U19 1

00:00 1 Fjolnir U19 2-2 Breidablik UBK U19 1

07:30 Tombense 0-0 Vila Nova

07:30 Sampaio Correa 2-0 Bahia

07:00 Londrina PR 1-2 Cruzeiro (MG)

06:30 Ponte Preta 3-1 Vasco da Gama

06:30 1 Centro Sportivo Alagoano 1-0 Brusque FC

05:00 Ituano SP 4-1 Sport Club Recife PE

05:00 Gremio (RS) 5-1 Operario Ferroviario PR 1

22:30 Lokomotiva Devinska Nova Ves 2-1 MFK Rusovce

00:30 Kaizer Chiefs 3-0 Maritzburg United

22:00 Moroka Swallows 3-2 Cape Town City

20:00 Richards Bay 0-0 Marumo Gallants FC

01:00 Rosario Central SE 4-1 Aracaju FC

01:00 Barra dos Coqueiros SE 1-1 Socorro/SE

22:30 KPV/Akatemia 3-0 SJK-j Apollo

02:10 Gimnasia La Plata 1-2 Patronato Parana 1

21:30 Ipatinga U20 3-1 EC Futgol U20

00:00 FV Illertissen 4-3 Schweinfurt 05 FC

21:00 Al-Baq's 0-1 Sama Al Sarhan

21:00 Kufer Soom 1-1 Al-Tora

23:30 SV Kirchanschoring 1-0 TSV 1860 Rosenheim

10:00 Association Sportive Venus 0-1 ABM Galaxy 1

07:00 Lae City 2-3 Central Coast

05:30 River Plate (PAR) 1-4 12 de Octubre

03:00 Atletico Tembetary 2-0 Deportivo Capiata 1

18:30 Heilongjiang Lava Spring 3-1 Bei Li Gong

15:00 Sichuan Jiuniu 1-0 Guangxi Pingguo Haliao

15:00 Nanjing City 2-0 Beijing BeiKong

15:00 Shijiazhuang Kungfu 2-1 Jiangxi Liansheng FC

20:35 Ma Indies FC (w) 1-0 Thunderbirds (W)

20:00 JVW FC (w) 4-0 Tsunami Queens (w)

20:00 First Touch Academy (w) 1-4 Johannesburg Uni (w)

22:59 Atlantis 1-0 KuPS (Youth)

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 3-1 Gold Coast United

07:00 Melipilla 1-0 Union San Felipe

16:30 Western Spirit U23 2-4 Pine HillsU23

16:30 Brisbane City U23 0-5 Gold Coast Knights U23

08:30 Herrera FC 2-2 CD Universitario

06:15 1 CA Independente 3-0 Atletico Chiriqui

04:15 Veraguas FC 3-1 San Francisco FC

00:00 Hapoel Kiryat Shmona 2-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC

22:59 1 Bosnia (w) U19 3-0 Romania (w) U19

18:30 Vietnam U19 1-0 U19 Thái Lan

16:00 Malaysia U19 2-0 Myanmar U19

00:00 FF Lillehammer 1-2 Raufoss IL B

22:00 Start Kristiansand B 1-2 Fredrikstad B

00:30 1 VFB Hallbergmoos 1-5 SV Schalding Heining

23:30 1 FC Ingolstadt 04 Am 2-0 TSV Dachau 1865 1

23:30 1 TSV Kottern 1-0 TSV Nördlingen

23:30 TSV Landsberg 3-2 TSV Schwaben Augsburg

23:30 FC Ismaning 5-1 FC Deisenhofen 1

00:00 Norrby IF 2-2 IK Brage

00:00 Skovde AIK 0-0 Osters IF 1

00:00 Utsiktens BK 0-0 Trelleborgs FF

03:00 Trottur Reykjavik (w) 3-0 UMF Selfoss (w)

03:00 Stjarnan Gardabaer (w) 2-2 Breidablik (w)

02:15 Keflavik (w) 0-5 Valur (w)

00:30 IBV Vestmannaeyjar (w) 3-1 KR Reykjavik (w)

00:30 Thor KA Akureyri (w) 0-1 Afturelding (w)

07:10 Almirante Brown 2-0 Independiente Rivadavia

15:30 Taroona 3-0 South Hobart Reserves

17:00 St Mary’s FC 3-3 Saunders SC

22:59 2 Teshrin SC 0-2 Al Wathbah

21:00 Al-Jaish Damascus 1-1 Al Ittihad (SYR)

01:00 Joinville SC Youth 1-4 Camboriu FC U20

14:00 Christchurch United 1-0 Nomads

17:10 Taringa Rovers 1-2 Souths United

16:45 North Star 0-3 Surfers Paradise

16:30 Magic United TFA 2-2 Komala

16:30 Holland Park Hawks FC 0-1 Grange Thistle SC

16:00 1 Melbourne Knights U21 1-4 Green Gully Cavaliers U21

15:30 Electric Veng FC 0-1 Chhinga Veng FC

13:00 Chanmari FC 4-4 Mizoram Police FC

17:05 Musgrave Yellow 0-8 Palm Beach

09:30 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1-1 Udelas FC

06:00 Universidad de Panama 2-3 SD Atletico Nacional

01:45 Colwyn Bay 1-1 Flint Town

09:00 Sporting San Jose 2-2 Alajuelense

09:00 1 Herediano 1-1 Santos De Guapiles 1

20:00 PDRM 1-0 Selangor PKNS 1

19:15 Kuching FA 0-0 Darul Takzim II

14:30 Yanbian Longding 1-0 Jinan XingZhou

14:30 Quanzhou Yaxin 0-0 Zibo zi cheng

14:30 ShangYu Pterosaur FC 1-3 Haimen Codion

14:30 Taian Tiankuang 1-0 Dongguan Guanlian

14:30 Hubei Istar 1-0 Qingdao Red Lions 1

14:30 1 Dantong Tengyue 0-0 Wuxi Wugou

01:00 Rosario Central (w) 2-2 Lanus (w)

15:30 Canberra Croatia FC U23 0-1 Cooma Tigers U23

01:20 Nueva Chicago Reserves 1-1 Defensores de Belgrano Reserves

01:15 Deportivo Merlo Reserves 1-4 Talleres Remedios Reserves

22:59 1 Excursionistas Reserves 0-0 Deportivo Liniers Reserves

22:00 1 Acassuso Reserves 2-1 Villa San Carlos Reserves 1

21:00 Berazategui Reserves 3-1 Victoriano Arenas Reserves 1

21:00 Ferrocarril Midland Reserves 1-1 CA Claypole Reserves 1

20:00 Deportivo Laferrere Reserves 2-2 Real Pilar Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657